กรณีเอมี่ 25 ตั๋ว กับพวกผีเห็นผีที่บอกว่ากทมมันต้องอยู่ด้วยอำนาจและเงิน????

เป็นเรื่องรุ่นน้องที่มหาลัยค่ะ เมื่อก่อนปลื้มเค้ามากนะ เพราะเป็นสาวประเภทสองที่สวยมาก ตัวเล็กน่ารัก แต่ไม่คิดว่าจะมีความคิดความอ่านแบบนี้ เห็นแล้วบอกเลยว่าสะเทือนใจ เดี๋ยวนี้สังคมมาถึงจุดที่ต้องยอมรับเรื่องขี้โกงๆพวกนี้แล้วหรอ แล้วเราต้องยอมรับจริงๆหรอ แต่เราว่าเราก็อยู่ได้โดยไม่ต้องใช้เงินใช้อำนาจนะ ก็ยังอยู่มาได้ถึงทุกวันนี้

แล้วคนอื่นๆว่ายังไงก็บ้างคะ???
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่