ใครพอช่วยหาช่างทำผมให้ได้บ้างคะ ด่วนเลยค่ะ

ร้านอยู่เมืองทองธานีC4 ต้องการช่างด่วนเลยค่ะ พอดีช่างที่มีจำเป็นต้องกลับ ตจว.ด่วน
ขอสระไดร์ ทำเล็บ ทำเคมีเป็นค่ะ เงินเดือนหมื่นอัพ มีวันหยุดให้ค่ะ ร้านนี้ลูกค้าเก่าเยอะค่ะ ติ๊บเยอะเลยแต่ละเดือน
ขอคนทำนานๆนะคะ ซื่อสัตย์เชียร์เก่ง มีเงินพิเศษให้จากยอดของร้านค้ะ สนใจทักมานะคะ
แอดไลน์มาได้เลย ไอดี nnatchayaa ขอด่วนเลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่