แจ้งข่าว สนพ. ฟรีฟอร์ม จัด Clearance Sale เล่มละ 100 ทุกปก

ไม่แน่ใจว่ามีคนแจ้งรึยังนะคะ  
แจ้งข่าว สนพ. ฟรีฟอร์ม จัด Clearance Sale เล่มละ 100 ทุกปกค่ะ
รายละเอียดตามภาพเลย เข้าไปสั่งกันที่เฟซบุ๊คได้นะคะ (จัดมาแล้ว 13 เล่ม)

ซื้อ 10 แถม 1 ซื้อเกิน 5 เล่มส่งฟรีค่ะ
สั่งทาง Inbox ในเฟซบุ๊ค หรือโทรสั่งตามเบอร์ในเฟซบุ๊คได้เลยค่ะ
สั่งทางหน้าเว็บจะไม่ได้ราคานี้นะคะ

ปล. จขกท. ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรทั้งสิ้น แค่อยากให้ได้ของดีราคาถูกกันคร่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่