สอบถามหน่อยครับ Nissan Juke ไขด้วยกุญแจไม่ได้ ต้องทำไงครับ

คือผมได้ลืมเปิดไฟในรถทิ้งไว้จนแบตหมด รีโมทก็ใช้เปิดไม่ได้ เลยจะเอากุญแจไข ก็ไขไม่ได้ เลยคิดว่าอาจจะเป็นระบบไฟฟ้าล็อคอะไรหรือเปล่า แต่ที่ผ่านมาพอรถใช้ได้เลยลองไขอีก ก็ไขไม่ได้อยู่ดี ลองเอากุญแจอีกพวงไปไขก็ไขไม่ได้อยู่ดี ทั้งที่ตอนลองที่ศูนย์ก็ว่าไขได้ปกตินะถ้าจำไม่ผิด อย่างนี้ทำอะไรได้บ้างครับ หรือผมไปตั้งอะไรไว้หรือเปล่า ของคุนครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่