ช่วยแนะนำจักรยานพับได้หน่อยคับ

คือผมอยากได้จักรยานพับได้ปั่นไปทำงานไปกลับประมาณ 3 กิโล
น้ำหนักตัวผม 41 กิโล สูง 162 คับ โน๊ตบุ๊กกะๆเอาประมาณ 10-15 โลคับ
ปั่นกลับบ้านแม่ทุกอาทิตย์ ไปกลับประมาณ 50-60 โลคับ
คืออยากได้จักรยานพับที่น้ำหนักเบาๆ เพราะผมแรงน้อยมากคับ แล้วถ้ารับน้ำหนักได้ดีด้วยจะดีมาก เพื่อขนของนิดหน่อย
งบน้อยคับเอาพอเหมาะสมกับการใช้งาน สังบไม่เกิน 5000  แต่สัก 2000-3000 ได้นี้จะดีมากคับ เพราะ
ขอบคุณล้วงหน้าคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่