ถามเรื่องการเปิดใช้งานบัตรเครดิต kbank ครับ

กระทู้คำถาม
พอดีกดเปิดตามที่แปะสติกเกอร์กับบัตรมา 02-888-8888 กด 05
จากนั้นก็กด หมายเลข แล้วกด #( เสียงอัตโนมัตแจ้งว่าบัตรยังไม่เปิดใช้ บอกกด1 เพื่อดำเนินการต่อ กด2(เงียบ คืออะไร )
ผมกด 1 จากนั้นก็กดหมายเลขบัตรประชาชน #
จากนั้นกดยอดวงเงิน แล้วกด #
จากนั้นถามชำระขั้นต่ำ กด1 เติมจำนวนกด 2 (งงครับ ถามทำไม)
ผมกด 1 รึ 2 ก็ผิดหมด เลยงง เลยครับ

จึงจะสอบถามวิธีการเปิดแบบ อัตโนมัตหน่อยครับ ว่าผมผิดตรงไหนครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่