พอดีวันแข่งเราจะไปยืนคอยเชลซีที่ราชมังตรงทางรถผ่าน ไม่ทราบว่าเราจะสามารถมองเห็นนักเตะที่นั่งอยู่ในรถได้มั้ยค่ะ

ประเด็นคืออยากเห็นนักเตะเชลซีค่ะ  แต่ไม่มีงบซื้อบัตร 5555 เม่าเหม่อ ตอนแรกว่าจะซื้อวันซ้อมแต่ปีนี้ไม่เปิดขายซะนี่ 555

เลยคิดว่าวันแข่งจะไปยืนคอยแถวราชมังตรงทางรถผ่าน  ไม่ทราบว่าเราจะสามารถมองเห็นนักเตะเชลซีที่นั่งอยู่ในรถได้มั้ยค่ะ  

คือจำได้ว่าตอนที่บาเซโลน่ามาเมื่อครั้งก่อน เคยไปยืนคอย แล้วมองไม่เห็นอะไรเลยในรถนักเตะ ที่มองไม่เห็นก็เพราะว่ารถของบาซ่ามีรูปภาพตกแต่งข้างรถปิดจนหมด  แต่รถของเชลซีเท่าที่เห็น มันไม่ได้มีรูปตกแต่งปิดกระจกรถน่ะ  เราเลยไม่รู้ว่าจะมองเห็นนักเตะรึป่าว

มีใครเคยคอยดูเวลารถนักเตะขับผ่านแบบนี้บ้าง แล้วมองเห็นนักเตะที่นั่งอยู่ในรถรึป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่