ทรูบล็อกบิทหรือไม่ เป็นคำถามที่ค้างคาในใจผม ?

กระทู้คำถาม
คนเพียร์ คนซีดเป็นพันได้ความเร็วแค่นี้เอง เห็นใน pantip ก็บอกว่าทรูบล็อกบิต ถามถาง true care chat ก็หาว่าขึ้นอยู่กับเวลาในการดาว์โหลด หาว่าไฟล์เสียหรือเปล่า ทำไมไม่ดาว์โหลดตอนตี 1 ถามจริงแล้วผมจะตื่นไหวไหมเนี่ย

ความเร็วก็สวิงเกินเหมือนความเร็วทรูเคเบิ้ลมันไม่เสถียรเอาซะเลย บางที่ความเร็วมาเร็วเหนือแสงเลย บางทีมายังกับหอยทาก สำหรับโหลดบิต แต่ถ้าใช้ทั่วไปดันเร็วซะงั้น เพื่อนๆพันทิปแนะนำมีเน็ตเจ้าไหนดีละเนี่ย ผมอยากใช้ของ ais fiber ดีไหมครับ แต่ยังไม่เข้าพื้นที่ แล้ว 3bb บล็อกบิตไหมครับ ไม่อยากทนใช้เน็ตทรู โหลดบิตที่มีคนซีดคนเพียร์เป็นพันแต่โหลดยังกับหอยทาก ขอบคุณมากครับ แย่

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น