หาเพื่อนไป Melbourne ค่าาา

ตามหัวข้อเลยค่ะ   คือเรากำลังจะไป Melbourne ไม่เกินหลางเดิน มิ.ย
เลยอยากหาเพื่อนเดินทางด้วยกัน  ไม่ก็เพื่อนที่อยู่ที่นู้นคอยแนะนำหน่อยว่าต้องเตรียมตัวยังไง  เอาไรไป
หรืออาจจะถามเรื่องที่พัก หรือเส้นทาง  หรือที่มีที่ไหนรับสมึรงานยังไงแนะนำมาได้เลยนะคะ ยิ้ม

เพราะเราไปคนเดียวเลยอยากมีเพื่อนคุยหน่อยจะได้ไม่เหงา  (เราไปเรียนต่อนะคะ)

ถ้าสะดวกทิ้งไลน์ไว้  ไม่ก็หลังไมค์มาก็ได้นะคะ ^^

#คนไทยด้วยกันรู้จักกันไวัก็ไม่เสียหายเนอะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่