ถ้าคุณแอบชอบใครซักคน คุณจะเลือกอะไร

เราตั้งกระทู้นี้ เพื่อสอบถามว่าควรตัดสินใจอย่างไรดี

ต้องเล่าก่อนนิดนึงเนอะว่าคือเราแอบชอบคนนึงอยู่ คุยกันเกือบทุกวัน แต่ไม่ได้เป็นอะไรกันเลย
ก็ไม่รู้ว่าผิดปกติไหม? ทีนี้เขากำลังจะเรียนจบแล้ว แต่เรายังนะ ก็เลยคิดว่าควรบอกชอบไหม

1. บอกชอบเขาไปเลย ผลเป็นไงช่างมัน บางทีอาจไม่ได้คุยกันอีกเลย
2. ไม่บอก เก็บความลับมันต่อไป อย่างน้อยก็ยังคุยกันได้เหมือนเดิ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่