ตามหาคนจัดงานแต่งค่ะหรือช่วยเสนอไอเดียค่ะ (งบน้อย)

งานจัดที่บ้านค่ะ เข้าไปดูตามเว็บต่างๆก็จะราคาหมื่นขึ้น และไปดูไอเดียการจัดก็ต้องใช้อุปกรณ์หลายอย่างซึ่งเราต้องทำงานไม่มีเวลาเตรียมและหาซื้อของค่ะ
อยากได้ไม่เกิน 5,000 บาท ไม่ต้องมีแบล็คดรอปก็ได้ค่ะ แค่ตกแต่งบริเวณบ้านให้เหมือนสถานที่แต่งงาน และมีฉากตรงที่รดน้ำสังข์ก็พอค่ะ

ในโทรศัพท์มีแต่ภาพหน้าบ้านตอนมืด เดี๋ยวกลับไปถ่ายมาให้ใหม่ค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่