ผมควรให้น้องดู หรือไม่ดูดีครับ

พอดีผมให้น้องดู Hormones Season 1 แล้วน้องติดครับ รอดู Season 2 น้องผมอายุ 8 ปีครับ ผมอายุ 12 เกือบจะ 13 และ ผมแยกแยะได้ครับ แต่ Season 2 เรตมัน 18+ ผมกลัวน้องเอาไปเลียนแบบอ่าครับ แบบฉากจูบกัน ต่อยกัน พวกนี้ครับ
ผมควรให้ดู หรือไม่ให้ดีครับ ถ้าไม่ให้ ควรบอกว่ายังไง หรือถ้าให้ ผมจะควรเตือนน้องเกี่ยวกับฉาก 18+ อย่างไร
ปล.ผมซื้อมาเป็น Mini Box เลยไม่มีคำบอกว่า"ผู้ปกครองควรแนะนำ"
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่