ขอคำปรึกษาเรื่องเรียนหน่อยครับ

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมได้ คณะมนุษศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขา การเมืองการปกครอง ( รัฐศาสตร์ ) ของ ม.ราชภัฏสุราษ ผมคิดว่าจบแล้วจะสอบเข้าราชการ ผมอยากได้คำแนะนำอ่ะครับ ว่าเรียนที่นี้มันดีมั้ย ผมโดนดูถูกมาเยอะ !! หลายคนไม่อยากให้เรียน เค้าติดคำว่า ราชภัฏ ที่ผมเรียนที่นี้ ได้แบ่งเบาภาระของแม่ ผมอยากได้คำแนะนำ แนวทางการสอบราชการ ผมอยากสอบนายอำเภอ ไม่ก้ ปลัดอำเภอ ขอคำแนะนำ และ แนวทางหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่