หางานทำที่ประเทศเกาหลีใต้แบบถูกกฎหมายค่ะ

สนใจทำงานที่ประเทศเกาหลีใต้ค่ะ
เพิ่งไปเรียนมา6เดือน ได้ขั้น 2จาก6

แต่อยากได้งานออฟฟิศ ไม่ใช่พวกงานแรงงานอ่ะค่ะ
เราจบป.โทแล้ว ภาษาอังกฤษใช้ได้ (toeic900)

แต่ไม่รู้ลู่ทางจะไปทำงานที่นั่นเลย มีท่านใดรบกวนแนะนำหน่อยได้ไหมคะ

วีซ่าwork travel ไม่ได้ด้วยค่ะ พอดีอายุเกิน แฮ่ะๆๆ

รบกวนหน่อยค่ะ อยากไปอยู่ที่นู่นมาก อยู่มา 6 เดือน ติดใจมากกกค่ะ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่