[spoil]magi263.......ฉันจะไปตามเขากลับมาให้เธอ.....

สวัสดีค่ะ สุขสันต์วันสงกรานต์นะคะ (^____^)/ ขอให้ทุกๆคนมีความสุขมากๆนะคะ อย่าลืมใช้เวลาอยู่กับครอบครัวให้มากๆนะคะ ด้วยรักและปรารถนาดีจากจขกท. ไม่รู้จะฝอยอะไรแหละ เล่นน้ำจนหมดแรง 5555 หัวใจ

spoilนะคะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เม้าท์หลังจบสปอย
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แถมๆนะคะ : เกร็ดเล็กเกร็ดน้อยเกี่ยวกับตัวละครของเจิดจรัสที่เลือกๆหามาแปะๆไว้เผื่อภาคนี้มันจะมีตอนย้อนอดีตของเจิดจรัส จะได้เพิ่มอรรถรสในการอ่าน ซึ่งก็ไม่รู้อ่ะนะว่ามันช่วยเพิ่มไหม 555 ใครเคยอ่านแล้วขออภัยค่ะ

special thank : สมาชิกหมายเลข 975599 และ สมาชิกหมายเลข 1299689 สำหรับสปอยนะคะ

หมายเหตุเพิ่มเติม : ตอนสุดท้ายที่ใช้ปัญญาแห่งโซโลม่อน อลาดินพูดว่าOpen Sesame ซึ่งมันเป็นคาถาที่ใช้เปิดถ้ำโจรในเรื่องอาลีบาบากับ40โจรค่ะ ></
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่