ช่อง3HD , TPBSHD เสียง ดีเลย์

กระทู้สนทนา
กล่อง GMMZHD มักจะมีปัญหาเรื่องเสียงดีเลย์ ส่วนมากเป็นกับช่อง 3HD (เลขช่อง1) และ TPBD HD (เลขช่อง311) TP  3990 V 12500

หลังจากระบบ OTA เฟิร์มแวร์ V1.08แล้วแย่กว่า V 1.05 บางช่วงเวลาระหว่างเปิดดู 2 ช่องนี้มักจะมีเสียง ติ๊กๆ (เสียงคล้ายแผ่นสะดุด)

อยากให้ทาง GMMZ แก้ไขปรับปรุงด้วย ดูทีวีไม่สมูทเลยครับ ต้องเปลี่ยนช่องหนีตลอด

บ้านใครเป็นแบบผมบ้าง หรือยังไงช่วยแนะนำผมด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่