วิวัฒน์นาการจากวันนั้นถึงวันนี้ บี้ สุกฤษฎิ์

เราตั้งกระทู้นี้ เพื่อย้อนความหลัง และส่งกำลังใจให้ ผู้ชายศิลปิน ไอดอลในใจของใครหลายๆคน บี้ เดอะสตาร์

ใครจำได้มั้ยชายหนุ่มคนหนึ่ง พี่เพชรเคยบอกว่าหายใจยังเพี้ยน
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงแรกที่ หลายคนเซอร์ไพร์
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ละครเวทีครั้งแรกบัลลังก์เมฆ
ละครเวทีพระเอกครั้งแรก  ข้างหลังภาพ
บี้กับเวทีLet's go! G20 CONCERT Asia Song Festiva
ละครเวทีอีกครั้งกับรักจับใจ
ณ วันนี้ บี้ กับ WATERFALL  กำลังเดินทางไปแสดงที่ USA
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เราว่า จากการร้องเต้นในวันวาน จนถึงวันนี้ บี้เป็นหนึ่งในคนที่แสดงให้เห็นถึงความพยายาม
พัฒนาการการร้องการเต้น ที่ผ่านการเรียนการซ้อมอย่างหนัก จนในวันหนึ่งอีกก้าวของการเดินทางของศิลปินชายคนนี้
การไปแสดงละครเวทีที่อเมริกา ผ่านการทดสอบหลากหลายกว่าจะได้มา
วันนี้บี้เดินทางไปแล้ว เราขอใช้พื้นที่นี้ ส่งกำลังแรงใจ ให้หนุ่มคนนี้ ก้าวต่อไปต่อไป อย่างช้าๆแต่มั่นคงแบบนี้
สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ที่นุ้นประสบความสำเร็จ และถ้าเป็นไปได้ กลับมาแสดงที่ไทยด้วยนะ อยากได้ดูมากๆๆ

ปล. เราลงเพลงไม่ครบทุกเพลงนะคะ แต่แค่นี้น่าจะทำให้หลายคนย้อนความหลังไปด้วยกันได้ นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่