กูรูเส้นทางในกัวลาลัมเปอร์แนะนำหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีจะไปเที่ยวกัวลาลัมเปอร์วันเสาร์ที่จะถึงนี้ แต่....งงกับการเดินทางจากสนามบินไปโรงแรมดับเบิลทรีบายฮิลตันมากเลยค่ะ
จขกท เดินทางด้วยสายการบินมาเลเซียแอร์ไลน์ ไม่แน่ใจว่าลง Terminal ไหน แล้วจะต้องต่อไปลงรถไฟฟ้าสถานี Ampang Park ค่ะ
รบกวนกูรูของกัวลาลัมเปอร์แนะนำการเดินทางหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่