รบกวนหน่อยค่า มีแพลนไปโตเกียวดิสนีย์ซี วันที่ 13 เมย. ควรไปถึงดิสนีย์กี่โมงดีคะ

จะไปดิสนีย์ซีค่ะ อยากขอความรู้เพื่อนๆว่าควรจะไปถึงตั้งแต่กี่โมงดีคะ จะอยู่ที่นั่น 1 วันเต็มเลยค่ะ หรือตอนเช้าแวะเที่ยวที่ไหนก่อนได้บ้าง และตอนเย็นเที่ยวดิสนีย์เสร็จไปไหนต่อดี หรืออยู่ดิสนีย์ได้จนดึกเลยคะ เพราะเห็นว่าที่นู่นส่วนใหญ่ร้านอาหารเปิดช้า  ตอนแรกอยากไปเดิน Bic Camera ก่อน แต่ไม่ทราบว่าเปิดกี่โมง แล้วตั๋วดิสนีย์ถ้าซื้อที่ไทย มีที่ไหนแนะนำนอกจาก HIS ไหมคะ เพื่อนๆมีอื่นๆแนะนำเพิ่มเติมได้เลยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่