จะไปเกาะพงัน จากสถานีรถไฟสุราษฎร์ธานีต่อรถไปท่าเรือใช้เวลาเท่าไหร่ค่ะ ?

พอดีนั่งว่าจะนั่งรถไปท่าเรือ พงัน  ต้องใช้เวลานั่งรถต่อไปท่าเรือ กี่นาที ค่ะ เพราะว่ารถไฟที่นั่งจะถึง ที่สถานี 7 :00 โมง เช้า และเราจะต้องต่อรถไปที่ท่าเรือ ก่อน  8:00 โมง เพราะ เรือ จะออก 8 โมง ค่ะ  และเรือที่นั่งข้าม เกาะพงัน ราคาเท่าไหร่ จากที่ทราบมา ค่าเรือ เฟอรี่ คนละ 220 บาท  แต่ไม่แน่ใจว่า เท่าไหร่  มีใคร พอทราบลายละเอียดไหม ช่วยหน่อยค่ะ  จะเดินทาง วันที่ 31  มีนาคม นี้ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่