Cheapticket ไม่ได้ส่ง E-ticket มาให้ เข้าไปปริ๊นท์ในเวปของสายการบินเลยได้ใช่มั้ยครับ Aeroflot

คำถามอาจจะงี่เง่าหน่อยแต่อยากจะมั่นใจนะครับ

เพิ่งเคยจองกับเวปนี้เลยยังไม่ค่อยแน่ใจว่าใช่หรือปล่าว ปกติจองกับเอเจนซีจะได้ e-ticket มาเลย

แต่เวปนี้ส่งมาให้เป็นหมายเลย Bokking และ PNR เอาไปเชคในเวปไซต์ของ aeroflot ถึงจะเห็น e-ticket receipt

คำถามคือ ปริ๊นท์ e-ticket receipt ตัวนี้จากในเวปสายการบินไปได้เลยใช่มั้ยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่