สามารถซื้อ Instax Mini 90 ได้ที่ไหน ในกทม. คะ

ตามหา ที่ซื้อ Instax mini 90 คะ  
ขอที่แบบราคาไม่แพงมากนะคะ กะจะไปเดินหาซื้อเอา
เราค่อนข้างกลัวสั่งจากเว็บ กลัวโดนชิ่ง ถ้านัดรับก็ยังพอโอเคอยู่

ยังไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เราเคยเดินผ่านร้านขายที่ Terminal21 กับ Siam Square (น่าจะเป็นซอย1) แต่เรื่องราคาไม่แน่ใจค่ะ แต่ถ้าระหว่าง 2 ที่ที่เราบอกไปนั้น ที่ Terminal มีสี/รุ่นให้เลือกเยอะกว่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่