อยากเปลี่ยนเครือข่าย จาก DTAC ไป AIS หรือ TRUE ดีอ่ะครับ พอดีโปรแพคเกจที่มาพร้อมเครื่องมันหมดไปล่ะ

อยากเปลี่ยนเครือข่าย จาก DTAC ไป AIS หรือ TRUE ดีอ่ะครับ พอดีโปรแพคเกจที่มาพร้อมเครื่องมันหมดไปได้สักพักล่ะ

แล้วผมเปลี่ยนมาใช้ 399 ของดีแทคอยู่ แต่ไม่คุ้มเหมือนโปรตอนซื้อมากับเครื่องใหม่ๆเลย ที่โปร 999 บาทจ่าย 500กว่าบาท อันนี้คุ้มกว่า

มีเครือข่ายไหน ย้ายไปล่ะมีโปรลดแบบตอนผมซื้อเครื่องแบบนี้มั้งอะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่