Nok Air..Air Asia..Thai Smile.. ไปทำไมงานท่องเที่ยว เสียเวลา จองที่บ้าน หรือ มือถือ ก็ได้เหมือนกัน ?

ใช่ไหมคะ ? ราคาเดียวกันเลย ไม่ต้องไปต่อคิว เสียค่ารถ เสียเวลา

ความจริง....น่าจะมีโปรพิเศษ จองในงาน ลดอีก หรือ มีอะไรแถม เช่น ฟรีน้ำหนักสัมภาระเพิ่ม...

คุณหลอกดาว...................
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ราคาในงาน ก็ถือว่าขายสำหรับคนอื่นกลุ่มที่ไม่ถนัด การจองในเน็ตหน่ะครับ ต้องมองอย่างนี้
พวกกลุ่ม ลุงๆ ป้าๆ หรือ กลุ่มที่ไม่สะดวกใช้เน็ตก็ต้องซื้อลักษณะนี้

แต่ถ้าเป็นระดับเทพ ด้านการจองโปรฯ หรือจองตั๋วออนไลน์จนคล่องแล้ว
อย่างไร โปรฯ ในเน็ตย่อมได้เปรียบกว่ามากครับ เปิดแท๊บเล็ต เช็คราคาระหว่างเข้าคิวดูก็พอจะเดาออกนะครับ
ถ้าในเน็ตไม่มี ในงานก็ไม่น่าจะมี (ยกเว้นโปรฯ ลด ค่าโดยสาร 20% ของแอร์เอเชียต้องซื้อในงาน เป็นต้น)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่