รักใครสักคนมากๆมันเป็นแบบนี้เหรอ?

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า เคยคบกับผช คนๆหนึ่ง เรารู้จักเพราะเรียนที่เดียวกันค่ะ เขาเป็นรุ่นพี่ซึ่งเราก็แอบชอบเขามากๆ แต่เขามีแฟนแล้วค้ะตอนนั้น
เเต่ก็ไม่เป็นไรเราแอบชอบเขาไม่ได้หวังอะไรเลยตอนนั้น เราคุยกันแบบพี่น้องค้ะเพราะพี่เขามีแฟนแล้วก็ปรึกษาก็คุยไม่ได้มีอะไรมาก เราคุยกันประมาณปีหนึ่งค้ะแล้วพี่เขาก็เลิกกับแฟน ตอนนั้นเราไม่รู้ว่าพี่เขาเหงาหรือเสียใจหรือว่าอะไรน้ะค้ะ เขาขอเราคบค้ะ เราก็ดีใจ เราก็คบด้วย
เดี๋ยวมาเล่าต่อนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่