เสื่อโยคะ แบบ TPE 100% มีข้อเสียอะไรไหมครับ

กระทู้คำถาม
ที่มองไว้คือ เสื่อโยคะ แบบ TPE 100% หนา 6 มม. แต่ไม่แน่ใจว่า

1.วัสดุ TPE 100% (ไม่ได้ผสมยางแบบเป็น 2 ชั้น)   จะมีข้อเสียอะไรไหม

2.ความหนา 6 มม. เพียงพอหรือไม่ครับ หรือหนาเกินไป

3.ความกว้าง x ยาว = 1.8 x 0.6 ม. เพียงพอต่อการใช้งานสำหรับคนสูง 175 ซม. นน. 65 kg หรือไม่ครับ

4.ราคาที่หาได้ประมาณ 900 บ. เหมาะสมไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่