อยากได้หนังสือ Anatomy ค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ

คือเราไม่ได้เรียนด้านนนี้ค่ะ แต่เราพอวาดรูปได้บ้าง (แต่มันไม่ค่อยเหมือนมันบิดๆ เบี้ยวๆอ่ะ) เราเลยอยากเรียนเกี่ยวกับอนาโตมี่ (เรียนเองค่ะ) เพื่อนๆช่วยแนะนำหนังสือ เกี่ยวกับอนาโตมี่ให้หน่อยน่ะค่ะ เอาแบบราคาไม่แพงมากน่ะค่ะ ใจจริงเราก็อยากได้เป็นภาษาอังกฤษน่ะ แต่ขี้เกียจแปล (ถ้ามีแปลไทยด้วยก็โอมากเลยค่ะ) ขอบคุณจาดหนัก ขอบคุณจาดหลาย ขอบคุณบะดาย บ่อมีหยั๋งฮื้อ 55555555555 ปล.ขอเทคนิคการลงสีคนเหมือนCGในคอมด้วยน่ะค่ะ(ถ้ามี)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่