ChulaTutor หรือ สถาบันภาษาทองอินทร์ ดีมั้ยคะ

เคยตั้งกระทู้ถามเกี่ยวกับเรียนภาษานานแล้วค่ะ ตอนนี้เวลางานลงตัวแล้ว เลยจะหาที่เรียนแล้วค่ะ 555

จะเรียนแถวจุฬา ราชเทวี รึสยามนี่แหละค่า ใกล้ที่ทำงานเรา

มีดูไว้สองที่ คือ ติวเตอร์จุฬา กับทองอินทร์โฟน ตรงสะพานหัวช้าง

ที่ไหนดีคะ ที่สอนโอเค มีใครเคยเรียน/พาลูกหลานไปเรียนบ้างมั้ย เราจะเรียนฟัง-พูดค่ะ

ปล.เราอายุ 20 กว่าแล้วแต่อยากพัฒนาตัวเอง อยากได้ที่เรียนที่โอเค และเลือกเวลาเรียนช่วงค่ำได้ค่ะ
อมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่