ใครเป็นเหมือนเราบ้างค่ะ เวลาเจอของกินที่ชอบ จะค่อยๆกิน กลัวหมดเร็ว

ช่วงนี้เป็นช่วงตะเวนกินค่ะ 55
สิ้นปีพี่ๆที่บริษัทก็จะชวนออกไปหาอะไรกินกันที่ไกลๆบ้าง
แล้วบางทีเวลามันก็ไม่อำนวย เพราะต้องกลับมาทำงานต่อ

แต่เวลาเราเจอของกินที่ชอบที่ไร เราจะค่อยๆกิน เพราะกลัวหมด 555
แล้วก็อยากค่อยๆฟินไปกับมัน (จะมีใครเข้าใจเราไหมเนี่ย อมยิ้ม07 )

ไม่รู้ว่า มีเพื่อนๆคนไหนเป็นเหมือนเราบ้างไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่