จะลงเครื่องซักผ้าหยอดเหรียญ ขอความเห็นจากเพื่อนๆหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ข้อมูลคือ ผมพักอยู่ที่คอนโดเอื้ออาทร ซึ่งมีทั้งหมด 27 ตึก ตึกละ 44 ห้อง แล้วสนิทกับทางกรรมการนิติบุคคล เลยมีโอกาสได้ทำสัญญาผูกขาดเพื่อลงเครื่องซักผ้าหยอดเหรียญ ระยะสัญญา 3 ปี ค่าเช่าที่ 300 บาท/จุด/เดือน จุดติดตั้งเครื่องจะอยู่หน้าตึก ตรงกล้องวงจรปิดของโครงการทุกจุด
เลยอยากขอความเห็นจากเพื่อนๆ ว่า ธุรกิจตัวนี้ และ เงื่อนไขแบบนี้ จะพอลงทุนแล้วมีกำไรหรือไม่ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่