จะไปเสียมราฐครับ ขอเบอร์แทคซี่จากด่านไปหน่อยครับ และขอสอบถามข้อมูลบางอย่าง

ขอถามเป็นข้อๆนะครับ เคยไปมาแล้ว แต่ยังมีข้อสงสัยบางอย่างขอถามหน่อยครับ
1 เพื่อนจะไปด้วย แต่เพื่อนทำpassportไม่ทัน ถ้าทำบัตรผ่านแดนหน้าด่านจะได้หรือปล่าวครับ(พักเสียมราฐ2คืน) หรือต้องใช้passportอย่างเดียว
2 ด่านเปิดปิด กี่โมงครับ
3 ซื้อบัตรเข้าชมปราสาทตอน5โมงเย็น สำหรับวันต่อไป สามารถใช้บัตรได้ตั้งแต่เย็นวันที่ซื้อเลยใช่ปล่าวครับ(จะไปพนมบาเค็ง)
4 ขอเบอร์แทคซี่ที่พูดไทยได้หน่อยครับ  จะให้ไปรับส่งระหว่างด่านกับเสียมราฐ   และก็ให้พาทัวร์ปราสาทต่างๆ1วัน  
   ...............ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่