ตอนนี้ฉันเริ่มโตเป็นสาว เจอหลายคำตอกย้ำมาก ควรทำอย่างไรดี ?

ร้องไห้ สวัสดีค่ะ ตอนนี้เราเริ่มโตเป็นสาวแล้วแต่เราไม่รู้ว่าเราควรทำอย่างไรดี คือ เรามักจะโดนคำตอกย้ำที่ว่า อีดำ  อีสิว ประมาณนี้ เรารู้สึกไม่โอเคเลย
เราควรทำอย่างไรกับตัวเองดี เราขอคำแนะนำหน่อยนะ แบบว่า ควรใช้ครีมตัวไหนที่เหมาะกับหนังหน้าเรา เราเป็นคนผิวหน้ามัน ผิวสองสี (ยังไม่ถึงกับดำ -0-) แต่ขาดน้ำ รูขุมขนตรงแก้มใหญ่ สิวผดเยอะ ใจร้าว สิวธรรมดาก็เยอะ อมยิ้ม14 และเราใช้อะไรไม่เคยถูกกับหนังหน้าเสียที ขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง เยี่ยมอมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่