สอบถามเซียนลาว

พอดีเราอยากจะไปเที่ยวลาวช่วงปิดเทอมกับลูกชาย เลยอยากจะทราบว่า
1.ถ้าจะนั่งรถไฟฟรี ต้องนั่งจากที่ไหนไปลงที่ไหน ปล.บ้านเราอยู่เดอะมอลล์บางแค พอถึงที่หมายจะเข้าลาวยังไงต่อ
2.แนะนำที่เที่ยวไม่ลำบากนัก ให้หน่อยคะ หรือเที่ยวเวียงจันทร์ก็ได้ วันยังไม่แน่ใจว่าไปกี่วัน น่าจะ 4 วัน 3 คืนนะคะ
3.ขากลับเราว่าจะนั่งรถทัวร์กลับนะคะ ช่วยแนะนำหน่อย หรือ นั่งเครื่องกลับนะคะ

ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่