Resident Evil 6 การออกจากเกม !!!

กระทู้คำถาม
ใครที่เล่นเกมนี้รบกวนบอกการออกจากเกมหน่อยสิค่ะ เรา งง อ่า พอกด ESC มันก้อจะมี 4 ปุ่มใช่ม่ะเเละเลือกอันสุดท้าย (คล้ายๆๆปุ่มpowerอะ) หลังจากนั้นเกมมันก็จะมาอยู่ในหน้าเเรกที่มีคำว่า (press any key) พอกด ESC อีกที มันก็กลับเข้าไปในตัวเกมอีกอ่า เรา งง เลย เเล้วจะออกจากเกมยังไง หว่า ??? งง เบย

ปล. เราออกโดยกด alt+f4 เอาอ่ะ เราไม่รู้ว่าจะมีผลเสียไรไหมเพราะมันออกจากในตัวเกมมาที่หน้า Desktop ไม่ได้
ปล.2 อีกอย่างเสียงไม่มีเเหะ ?? 5555 งงไปใหญ่ วอลุ่มก็เปิดเเล้วเเต่เสียงไม่มี
ใครพอจะทราบหรือกำลังเล่นอยู่ขอคำเเนะนำด้วยน่ะค่ะ ขอบคุนค่าา ^_^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่