ค่าผัดตัดซีสต์รังไข่ที่คลีนิคพิเศษจุฬาเท่าไหร่คะ

เพิ่งตรวจเจอว่าเป็นซีสต์ที่รังไข่ขนาด 4 ซม. และมีก้อนเนื้อเล็กๆในมดลูกอีก 3 ก้อน
ตอนนี้มีอาการปวดแปร๊บๆที่ก้อนซีสต์ ทำไงถึงจะหายปวด
หมอแนะนำให้ผ่าตัด แต่ค่าใช้จ่าย 90,000 กว่าบาท อาจจะมากกว่านั้น
เลยอยากรู้ว่าหากผ่าตัดที่จุฬาจะอยู่ที่เท่าไหร่ เราไม่มีประกันอะไรเลย
และขอถามเพิ่มอีกเรื่อง ถ้าหากเราซื้อประกันสุขภาพ ในอนาคตประกันจะไม่คลอบคลุมการประกันโรคนี้ของเราใช่ไหมคะหากมันกลับมาเป็นซ้ำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่