ป้าหน้าแบนรอไปก่อนนะครับ

กระทู้สนทนา
ได้เห็นข่าวว่า ป้าหน้าแบน จะกลับมาลงเลือกตั้งอีกครั้งในปี๕๙ อ่านแล้วขำป้าหน้าแบนจังเลย
ป้าหน้าแบนยังไม่ต้องรีบออกตัวตั้งแต่ตอนนี้หรอกครับ วันนี้กมธ.ยังไม่ได้ยกร่าง รธน. เลย
แล้วป้าหน้าแบนรู้ได้ยังไงว่า ตัวเองมีคุณสมบัติครบในการลงสมัคร ผู้แทนครับ

อย่างป้าหน้าแบนก็ต้องลงชิงตำแหน่งนายกฯ แล้วป้าจะกล้าไปดีเบตกับหัวหน้าพรรคอื่นหรือเปล่า?
แล้วป้าหน้าแบนจะตอบชาวบ้าน เรื่องทำโครงการจำนำข้าวขาดทุนมากกว่า 500000 ล้านบาทว่าอย่างไร???

ก็ขอเอาใจช่วยให้ป้าหน้าแบนให้ได้ลงสมัครผู้แทนครั้งหน้านะครับ ถ้าป้าหน้าแบนไม่โชคร้ายเดินซ้ำรอยกับลุงหน้าเหลี่ยมเสียก่อน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่