**ClipHD** Hunz งาน Haha Fun Fresh ถ.ศรีนครินทร์ 23.11.2014 #ตอน 54 วันแห่งความคิดถึง

กระทู้สนทนา
สวัสดีทุกท่านค่ะ ห่างหายไปพักนึง
เนื่องจากชะตาชิวิตลิขิตให้ต้องระหกระเหเร่ร่อนเดินทางไปปฏิบัติหน้าที่นอกเมืองกรุง
ด้วยตารางชีวิตอันจำกัดเป็นเหตุให้การเจอกันครั้งสุดท้ายก่อนฮั่นไปญี่ปุ่นที่งาน MH กลายเป็นครั้งสุดท้ายในการติ่งป๋าของปร้าแม้หมีจะกลับมาแล้วก็ตาม

แม้ปกติ ก็ไม่ได้มีโอกาสตามฮั่นได้ทุกงานหรอกค่ะ อิปร้าทำเป็นเว่อร์ แต่ก็ไม่เคยห่างหายไปไหน

...คราวนี้ 54 วัน มันคิดถึงจริงๆนะ โปรดเห็นใจเก๊า
เกือบ 2 เดือนเลยนะคะคุณ อิปร้าใจจะขาด
แล้วสุดท้ายเราก็ได้มาพบกัน ด้วยความคิดถึงอันอัดแน่น จนใกล้ระเบิด (ตัวปร้านี่แหล่ะ จะระเบิด55)

ไม่รุ้ว่าเพราะไม่ได้เจอกันนานหรือเพราะอะไร ทำไมอิหมีถึงได้ หล่อเพ้อ หล่อพังเช่นนี้
ที่สำคัญ โชว์ค่ะคู้นนนน มันช่างตื่นตาตระการใจซันไลซ์ล้างจานสะอาดขนาดนี้

ไม่อยาก เว่นเว้อบรรยายอะไรมาก แค่มีคลิปมุมเดิมๆ มุมข้างเสา มาฝากค่ะ
คุณภาพคลิปยังคงเดิม คือ เบลอบ้าง สั่นบ้าง ตามความสามารถในการครองสติของอิปร้า
มีหลุดเฟรม หลุดโฟกัสบ้างไรบ้าง เพราะมัวตะลึงเผลอแอบมองฮั่นด้วยตาเปล่า
ขออภัยมา ณ ที่นี้นะคะ

ขอให้ทุกท่านมีความสุข เหมือนกับที่หมีตั้งใจมอบความสุขให้พวกเรา

แล้วพบกัน งานหน้า งานไหน งานนั้นแหล่ะ สวัสดีค่ะ

"เชิ๊ตเปียก ปลดกระดุม 2 เม็ด คือนิพพาน"

สุดสุดไปเลย-รถของเล่น-คุณและคุณเท่านั้น
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ประมาณนี้รึป่าว-ฝากเลี้ยง-คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง

รักเธอคนเดียวเท่านั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่