สั่งเสื้อเอฟซีดารา จ่ายตังค์ ผ่านมา 8 เดือน ยังไม่ได้ของ

ยืมไอดีเพื่อนมาโพสต์นะครับ
คือประมาณ 8 เดือนที่ผ่านมา มีภาพยนตร์เรื่องหนึ่งที่กำลังดัง และเป็นที่น่าจับตาแห่งวงการและผู้ติดตามอยู่ในระดับหนึ่งครับ
และผมก็เป็นส่วนหนึ่งในผู้ติดตามนั้นด้วย ถือว่าก็คลั่งไคล้อยู่เหมือนกัน ก็มีเสื้อของหนัง เสื้อแฟนคลับ ของต่างๆ นาๆ
ออกมามากมายให้สะสมกัน ซึ่งส่วนหนึ่งก็มาจากบริษัท และอีกส่วนหนึ่งก็มาจากแฟนคลับที่ทำมาจำหน่ายกัน
ผมก็เก็บสะสมอยู่หลายชิ้นเหมือนกันนะ แต่มีอยู่ชั้นหนึ่ง เป็นเสื้อแฟนคลับครับ
ก็เห็นว่ามันสวยดี ก็เลยสั่งซื้อไป ราคาตัวละ 250 บาท พี่เค้าเร่งว่า รีบโอนนะ จะปิดแล้ว เราก็เลยไปโอนให้ครับ แล้วส่งสลิปไปให้
เดี๋ยวมาโพสต์ต่อนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่