ใครพอรู้วิธีลบ trojan.win32.bsrgen.bsr ไหมครับ

ตอนนี้ผมใช้ baidu ได้ update ก่อนทำการ scan & clean
พอตรวจสอบผมก็ได้ซ่อมแซมมัน เรียบร้อยแล้ว พอเปิดเครื่องมาใหม่ก็เจออีก เลยเข้าไปลบที่
HKLM\SYSTEM\CurrentControlSet\Services\MaintainerSvc6.89.573444\ImagePath    Trojan.Win32.Bsrgen.bsr

แต่ผมหา MaintainerSvc6.89.573444 ไม่เจอ เลยไม่รู้ต้องลบ Trojan.Win32.Bsrgen.bsr นี้ยังไง
ใครเจอเหมือนกัน แนะนำวิธีลบหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่