กลัวแฟนสวยกว่าตัวเอง

วันนี้เราจะมาเผาแฟนเราให้ฟังคะ
เรื่องมีอยู่ว่า  วันนั้นเราไปนอนด้วยกันคะ ที่หอเขาคะ มีอะไรกันก่หลับถึงเช้าคะ พอตื่นมาตกใจ  ฮึ้ย!!!แฟนเราแอบเอาชุดนักศึกษาเราไปใส่ มันบอกว่าลองใส่  แล้วเราก่บอกว่า"นั้นถอดออกเลยนะ" มันบอกว่า เดี๋ยวๆถ่ายรูปลงเฟสก่อน 555 บ้างทีเราปัดแก้มอยู่มันก่มาถามว่าปัดยังไงถึงสวย เอ้า  เอากับมันสิ!!!!เห็นเสื้อในเรามันก่เอาไปใส่เล่น กลัวคะ กลัวมันสวยกว่าเรายังอยากมีแฟนคะไม่อยากมีเพื่อนสาว
ปล.ขอแท๊กโต๊ะเครื่องแป้งคะ  กลัวมันสวยกว่า!!!!!

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่