ถามเกี่ยวกับ เครื่อง กรุงเทพ-กระบี่ -ตรัง

อยากเที่ยวทั้ง 2 จังหวัด ส่วนมากจองตั๋วเครื่องยังไงครับ
1 กรุงเทพ - กระบี่. แล้ว กระบี่ -กรุงเทพ
2  กรุงเทพ. - กระบี่.  ขากลับ  ตรังกรุงเทพ
3 กรุงเทพ -ตรัง.  ขากลับ กระบี่ - กรุงเทพ

กะไปซัก 4 วัน 3คืน อะไรประมาณนั้ครับ. เห็นเค้าบอกว่า โปรแกรม กระบี่เยอะกว่า ไม่รู้ ไปเอง หรือไปกัลทัวร์ดี พอดีอยู่ทางเหนือ จะไปแอาวเมืองใต้ รบกวนให้คำแนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่