รับทราบการเตือนจากทีมงานครับ เรื่องการโพสท์วิจารณ์หนัง

กระทู้สนทนา
เมื่อคืนวานผมได้ตั้งกระทู้เกี่ยวกับหนัง Star Wars EP III  และเล่าเรื่องย่อสรุปรวมสามภาคคร่าว ๆ บางส่วน
พอวันนี้ login มาก็เจอการเตือนทันที  ว่าโพสท์สิ่งผิดกฎหมาย

คิดว่า  ทีมงานพันทิพคงรู้ว่าผมดูแผ่นก็อบผิดกฎหมาย  เลยลบกระทู้และเตือน

ขอเคารพการตัดสินใจของทีมงานพันทิพนะครับ   ผมว่าผมโพสท์ไม่หลุดแล้วนะครับ
หลุดแค่ลุคกับเลอาไปเที่ยวกันที่เมืองจีนเอง   แต่ในกระทู้ก็มีบางท่านที่หลุดมาเยอะเหมือนกัน
เข้าใจว่าทีมงานพันทิพคงลำบากใจเลยต้องลบ   ยังไงก็ขอบคุณที่ยังเหลือ login ไว้ให้นะครับ

รอให้ฟ้าสีทองผ่องอำไพ   ผมมีเงินไปซื้อแผ่นแท้มาดูเมื่อไหร่  ค่อยมาวิจารณ์เรื่องนี้ต่อ

ขออมยิ้มจงสถิตอยู่กับท่าน
May the login be with you
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่