ผมรู้สึกไปเองไหม การนำกันดั้ม G reco มาเปรียบกับ GBF มันไม่น่าจะเกี่ยวอะไรกันเลย

อีกเรื่องคือการ์ตูนสงคราม โมบิลสูท
อีกเรื่องคือเกมส์กีฬา มิตรภาพ

ถ้าเชื่อมโยงที่ผู้ผลิต ไม่ลาก Cross Ange มาคุยด้วยล่ะครับ เห็นบ่อยทุกเว็บทุกครั้ง ผมว่าซันไรซ์รู้อยู่แล้วว่าทั้งคู่ไม่ใช่แนวเดียวกันหรอก
เพราะปกติไม่ฉายกันดั้มควบ 2 เรื่องในซีซั่นหรอก
ที่จริงคิดเล่นๆอยู่ตั้งแต่ก่อนฉายแล้วว่าต้องมีคนเอา Try มาแขว่ะในเวลา G reco แป๊ก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่