จะจัดค่ายพาน้องไปออกค่ายอาสาในจังหวัด สุราษฎร์ธานี รบกวนผู้รู้หรือคนในพื้นที่แนะนำ จุดเด่นของจังหวัดนี้หน่อยครับ

ผมจะจัดค่ายอาสาจากชมรมชาวใต้มหาวิทยาลัยมหิดล ไปใน จังหวัดสุราษฎร์ธานี ระยะเวลาประมาณ 12-15 วัน อยากให้ผู้รู้หรือคนในพื้นที่แนะนำ จุดเด่นๆของสุราษฎร์ธานี อยากได้อารมณ์ประมาณว่าได้ไปในที่ๆ อยู่ปกติไม่มีทางได้เจอแบบนี้แน่ๆ หนะครับ หรือ ใครมีโรงเรียนอะไรแนะนำอยากให้ไปออกค่ายที่นั่นก็ยินดีมากเลยนะครับ ไซบีเรียนฮัสกี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่