>>>>>>> [ แอบไปชมเค้าเก็บภาพใบไม้เปลี่ยนสีด้วยแปรงและพู่กัน ] <<<<<<<

กระทู้สนทนา
ผมเองเก็บภาพใบไม้เปลี่ยนสีด้วยกล้องถ่ายภาพมาหลายปีติดกันจนเบื่อแล้วแต่วันนี้มีโอกาสแอบไปชมกลุ่มคนที่เค้าเก็บภาพใบไม้เปลี่ยนสีด้วยแปรงและพู่กันก็เลยเก็บภาพมาฝากครับ ยิ้ม

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

อุปกรณ์ที่ใช้ถ่ายภาพ Canon 1DX + Canon 17-40L
       สถานที่ถ่าย Nature Center เมือง Cape Girardeau รัฐมิสซูรี่ ประเทศสหรัฐอเมริกา

ขอบคุณทุกท่านที่แวะชมครับ อมยิ้ม17ดอกไม้ยิ้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่