บราวนี่ขนาด 9*9 ขาย 600 แพงไปไหมคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลย ทำบราวนี่ถาดขนาด 9*9 ขายยกถาด ตัด 16 ชิ้น ราคาช่วงเปิดตัว 550 แต่จะอัพมาเป็น 600 แพงไปไหมคะ?
พอดีเพิ่งเริ่มทำขาย เพื่อนๆช่วยกันอุดหนุน ช่วงแรกยังไม่มีแพคเก็จ ตัดใส่ถุงพลาสติกแถบกาว แล้วแพคใส่กล่องไปรษณีย์
ถ้าไปส่ง หรือมารับเอง เราจะใส่กล่อง pizza สีน้ำตาลให้ค่ะ แต่ตอนนี้กำลังทำแพคเก็จให้ดีขึ้น และว่าจะปรับราคาเป็น 600 จะขายได้มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่