อยากถามคุณแม่ๆที่ผ่าคลอดเกี่ยวกับน้ำคาวปลาค่ะ

พอดีเพิ่งผ่าคลอดและทำหมันไปวันที่ 13 ตุลาที่ผ่านมานี้ค่ะ
พอกลับมาบ้านได้ 4-5 วัน น้ำคาวปลาก้เริ่มจางลงๆ จนเป็นสีน้ำตาลอ่อนมากๆ
แต่พอเมื่อคืนนี้ อยู่ดีๆมันกลับไหลออกมาเป็นเลือดอีก แล้ววันนี้มันกลับมีลิ่มเลือดมาด้วยค่ะ เราตกใจมากเลย กลัวจะเป็นอะไรรึเปล่า
     เราให้น้องกินนมแม่ค่ะ นมแม่ล้วน ลูกคนที่สองแล้วค่ะ อยากทราบว่าแม่ๆคนไหนเคยเป็นแบบนี้บ้างคะ คือกลัวน่ะค่ะ ไม่อยากต้องไปหาหมออีก เป็นห่วงลูกๆมากเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่