ใครเป็นบ้างอยากมีลูกทะลุยาคุมมาเกิด

แหะๆ เราก็25 แฟน29 อยู่ด้วยกันื่บ้านเรากับพ่อแต่ยังไม่แต่งกันหรอกค่ะ ผู้ชายอยากมีลูกมาก อยากมีตัวสั่น โดยไม่คิดหน้าติดหลังวางแผนอะไรเลย เราก็อยากมีนะแต่รู้สึกว่าฐานะไม่พร้อม คือเงินน่ะแหละค่ะ และยังไม่มีวี่แววว่ามันจะมีมากพอสำหรับการมีลูก ช่วงนี้เราทานยาคุมอยู่แต่อารมณ์แบบกินมั่ง ลืมกินมั่ง ลืมแบบลืมหนึ่งวัน อีกวันกินสองเม็ด ใจลึกๆเราอยากให้เขามา แต่มาแบบเราป่องกันก็ยังมาแสดงว่าถึงเวลาเขาจริงๆไม่ใช่ให้คนมองแบบไม่รู้จักป้องกัน 555 รู้สึกตัวเองโรคจิต จะมีใครแนะนำวิธีป้องกันภาคพิสดารให้ได้มั่งคะ ใครมีประสบการณ์ป้องกันแล้วยังมาได้ แชร์โลด อย่าถือสาเราเลย วันนี้ว่างแต่แฟนชิงนอนบอกเรากินยาทำเขาเปลืองน้ำฟรี ดูมัน!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่