เรียนถามพี่จุก หรือ SCB Thailand เกี่ยวกับบัตรเครดิต Up2Me

มีคำถามอยากเรียนถามดังนี้ ครับ
1. การคำนวณแต้มสะสมของบัตรเครดิต มีวิธีการคำนวณอย่างไร คำนวณจากยอดการใช้จ่ายในแต่ละ Transaction หรือ คำนวณจากยอดรวม ณ วันตัดรอบ ครับ และเศษของยอดใช้จ่าย 20 บาท ปัดทิ้ง หรือเก็บไว้คำนวณต่อครับ
2. ร้านหนังสือ Se-ed, B2S, นายอินทร์ อยู่ในหมวดไลฟ์สไตล์ไหนครับ รวมถึงการสั่งซื้อหนังสือจากร้านดังกล่าวทางอินเตอร์เน็ตด้วยหรือไม่ครับ
3. ห้างสรรพสินค้า Big C, Lotus, Top, Makro อยู่ในหมวดไลฟสไตล์ไหนครับ
4. สามารถใช้บัตรเครดิตซื้อกองทุนรวมของ SCBAM ได้หรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่