ถามtransfer+วีซ่า

สวัสดีค่ะ มีเรื่องจะปรึกษาหน่อยนะคะ  ตอนนี้เรียนภาษาอยู่ที่ฮูสตันค่ะ กำลังจะย้ายไปเรียนที่ลาสเวกัส ตามกำหนดแล้วต้องการเรียนเทอมนี้ให้จบก่อนเพราะจ่ายเงินล่วงหน้าไปแล้ว ซึ่งจะจบเทอมในวันที่ 11ธันวาคม และทางโรงเรียนใหม่เปิด20มกราคม   ถ้าจะเริ่มทำเรื่องตั้งแต่ตอนนี้เลยได้ไหมคะ? แล้วจะมีปัญหาหรือป่าวเกี่ยวกับวีซ่า เพราะได้วีซ่าf1 1ปี ซึ่งจะหมดอายุวันที่20 พฤศจิกายนนี้ ตอนนี้ต้องทำอะไรบ้างคะ เราไปคุยกับinternational office เรื่องย้ายรัฐ ในเทอมหน้าแล้วเค้าให้ ใบ transfer out form มาแล้ว แต่ยังไม่ได้กรอกส่งค่ะ เพราะยังไม่ได้ติดต่อกับทางโรงเรียนใหม่เลย   รบกวนด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่